Linganisha
Linganisha: POS dhidi ya daftari, Excel na mifumo ya kompyuta
Ulinganisho wa kweli wa POS ya mtandaoni na njia ambazo biashara Kenya huweka mauzo na stoku leo: daftari, Excel na programu za POS za kompyuta.
- Mfumo wa POS dhidi ya daftari: kipi kinafaa duka lako?Kuandika mauzo kwenye daftari dhidi ya kutumia POS Kenya: gharama, muda, stoku, M-Pesa, wizi na kinachobadilika ukihamia. Ulinganisho wa kweli.Kusoma
- Mfumo wa POS dhidi ya Excel kwa mauzo na stoku: ulinganisho wa kweliKufuatilia mauzo na stoku kwa Excel dhidi ya POS: Excel inafanya nini vizuri, inashindwa wapi, na lini kuhamisha orodha ya bidhaa kwenye POS kama ShelfWise.Kusoma
- POS ya mtandaoni dhidi ya POS ya kompyuta Kenya: uchague ipi?POS ya mtandaoni dhidi ya POS iliyofungwa kwenye kompyuta kwa biashara Kenya: gharama, kukatika kwa umeme na mtandao, nakala, matawi, M-Pesa na masasisho.Kusoma