← Aina zote za biashara

Maduka, minimaketi, supamaketi, jumla, vifaa vya ujenzi, boutique na elektroniki

Kaunta ya mauzo na udhibiti wa stoku kwa maduka

Till ya haraka kwa kaunta, stoku inayosasishwa kila mauzo, tahadhari kabla bidhaa zinazotoka haraka hazijaisha, na oda kwa wasambazaji tayari kutuma kwa WhatsApp.

Siku 14 bure · Hakuna kadi wala pesa kwa simu inayohitajika kuanza · Kuanzia KSh 800/mwezi

Unachopata

Imeandaliwa kwa maduka na supamaketi tangu siku ya kwanza

  • Malipo ya haraka

    Skani kwa skana au kamera ya simu, pokea pesa taslimu, M-Pesa au kadi, toa chenji na uchapishe au utume risiti kwa WhatsApp.

  • Stoku unayoweza kuamini

    Kila mauzo, mzigo na marekebisho hurekodiwa, kwa hiyo stoku iliyopo iko sahihi wakati wote.

  • Mapendekezo ya kuagiza

    Jua cha kuagiza na kiasi gani, kulingana na ukubwa wa pakiti za msambazaji wako, pamoja na gharama inayokadiriwa.

  • Oda kwa wasambazaji kwa WhatsApp

    ShelfWise huandika oda; wewe unabonyeza tuma. Rekodi mzigo ukifika.

  • Matawi na timu

    Maduka kadhaa, uhamisho wa stoku, na ufikiaji sahihi kwa wamiliki, mameneja na wahudumu wa kaunta.

  • Duka la mtandaoni

    Nchini Kenya, wateja wanaweza kuagiza kutoka ukurasa wa duka lako na kulipa kwa M-Pesa au kadi.

Jinsi inavyofanya kazi

Tayari kufanya kazi ndani ya mchana mmoja

  1. 1

    Ongeza bidhaa zako

    Leta spredishiti au ziongeze pamoja na zilizopo dukani.

  2. 2

    Uza

    Stoku hupungua kila mauzo.

  3. 3

    Pata tahadhari

    Ona kilicho chini, na kinachokaribia kuisha.

  4. 4

    Agiza tena

    Mtumie msambazaji wako oda kwa WhatsApp.

Maswali

Maswali ya kawaida

Ni kwa maduka gani?

Maduka, minimaketi na supamaketi, wauzaji wa jumla, maduka ya vifaa vya ujenzi, boutique, elektroniki na simu, vipodozi, vifaa vya kuandikia na vipuri vya magari.

Naweza kuleta orodha yangu ya bidhaa?

Ndiyo. Pakia spredishiti (CSV) au faili kutoka mfumo wako wa sasa, kagua hakikisho kisha uingize.

Inafanya kazi bila intaneti?

Ndiyo. Mauzo huhifadhiwa kwenye simu na kutumwa ukirudi mtandaoni.

Aina nyingine za biashara

Tayari wateja wako wanapofika.

Anza bure kwa siku 14. Andaa kwa mchana mmoja, kwenye simu uliyo nayo tayari.