Ni kwa ajili ya nani
ShelfWise inajirekebisha kulingana na unavyouza
Chagua aina ya biashara yako unapojisajili. Kaunta, menyu na muhtasari wako hubadilika kukufaa: meza na tiketi za jikoni kwa migahawa, wasusi, kamisheni na miadi ya mtandaoni kwa saluni, arifa za kuisha muda kwa maduka ya dawa, malipo ya haraka kwa kuchanganua kwa maduka.
- Hoteli na migahawaHoteli, migahawa, kahawa, vyakula vya haraka na takeawayMeza, tiketi za jikoni na bili moja mwishoni.Ona inavyokufaa
- Baa na loungeBaa, lounge, klabu na maduka ya mvinyo na pombe kaliAkaunti zilizo wazi, tiketi za baa na stoku ya vinywaji unayoweza kuamini.Ona inavyokufaa
- Saluni na vinyoziSaluni, vinyozi, spa na sehemu za kuosha magariMiadi mtandaoni, aliyefanya kila huduma, na kamisheni yake.Ona inavyokufaa
- Famasia na agrovetFamasia, kemisti, agrovet na maduka ya pembejeoTahadhari za kuisha muda, malipo ya haraka na oda kwa wasambazaji.Ona inavyokufaa
- Bucha na maduka ya mikateBucha, maduka ya mikate na wauzaji wa matunda na mbogaUza kwa uzito au kwa kiasi ambacho mteja anataka kutumia.Ona inavyokufaa
- Maduka na supamaketiMaduka, minimaketi, supamaketi, jumla, vifaa vya ujenzi, boutique na elektronikiMalipo ya haraka, tahadhari za stoku na oda kwa wasambazaji kwa WhatsApp.Ona inavyokufaa
Kila aina inajumuisha M-Pesa, risiti kwa WhatsApp, zamu za till, ripoti, ufikiaji wa timu na mauzo bila mtandao. Tazama vipengele vyote