Mfumo wa POS dhidi ya Excel kwa mauzo na stoku: ulinganisho wa kweli
ShelfWise ·
Excel ni zana nzuri, na maduka mengi huweka orodha ya stoku kwenye spreadsheet. Inapata shida kaunta: haiwezi kupokea malipo, haibadiliki yenyewe unapouza, na mtu mmoja tu anaweza kuihariri kwa usalama kwa wakati mmoja.
| Excel | POS (ShelfWise) | |
|---|---|---|
| Orodha ya bidhaa | Rahisi kutengeneza | Ingiza faili lako la Excel kama lilivyo |
| Kuuza kaunta | Polepole; makosa ni rahisi | Kaunta ya haraka yenye kuskani barcode |
| Kusasisha stoku | Kuandika kwa mkono | Kila mauzo, mzigo na kuhesabu |
| M-Pesa | Haijaunganishwa | Inalinganishwa na kila mauzo |
| Wafanyakazi au matawi kadhaa | Nakala zisizokubaliana | Kumbukumbu moja hai kwa kila mtu |
| Historia ya mabadiliko | Vigumu kuona nani alibadilisha nini | Kila badiliko linaandikwa na aliyelifanya |
| Ripoti | Zitengeneze mwenyewe | Tayari: mauzo, faida, zinazouzwa zaidi |
Endelea kutumia Excel kwa
Mipango, bajeti na uchambuzi wa mara moja. ShelfWise inatoa mauzo na stoku kwa Excel au CSV wakati wowote unapozihitaji.
Maswali ya kawaida
Naweza kuingiza orodha yangu ya stoku ya Excel kwenye ShelfWise?
Ndiyo. Ingiza bidhaa na stoku kutoka Excel au CSV, au kutoka faili la mfumo mwingine.
Soma pia
- Mfumo wa POS dhidi ya daftari: kipi kinafaa duka lako?Kuandika mauzo kwenye daftari dhidi ya kutumia POS Kenya: gharama, muda, stoku, M-Pesa, wizi na kinachobadilika ukihamia. Ulinganisho wa kweli.Kusoma
- POS ya mtandaoni dhidi ya POS ya kompyuta Kenya: uchague ipi?POS ya mtandaoni dhidi ya POS iliyofungwa kwenye kompyuta kwa biashara Kenya: gharama, kukatika kwa umeme na mtandao, nakala, matawi, M-Pesa na masasisho.Kusoma